• 7:30 - 20:30
    Cả CN & Lễ
  • Lịch hẹn
  • Hệ thống cửa hàng
Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

330,000₫
Giá trọn bộ linh kiện hãng đã gồm công thay Gọi tư vấn miễn cước: 1900 6163

Có chổ đậu ô tô (Có thể mất phí)

    Cửa hàng bạn đã chọn

    Còn hàng sẵn có xem ngay lấy liền

    Module SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05DModule SFP Multi Mode MikroTik S-85DLC05D

    Mô Tả Sản Phẩm

     S-85DLC05D là Module SFP 1,25G với đầu nối LC kép, bước sóng 850nm, cho kết nối Multi Mode, lên đến 550 mét, với DDM

     Module này đã được kiểm tra và tương thích với RB260GSRB2011iLS-IN và các sản phẩm khác có cổng quang SFP 1G. Module S-85DLC05D cũng tương thích với các thiết bị khác hãng MikroTik.

    THÔNG SỐ KỸ THUẬT

    ConnectorDual LC UPC
    Data Rate1.25G
    Distance550m
    FormatSFP
    ModeMM
    Tested ambient temperature40 to +85C
    Wavelength850nm


    Trungtambaohanh Viện Máy Tính sửa chửa rất uy tín, hài lòng và an tâm . Để được hỗ trợ, vui lòng liên hệ với trung tâm qua tổng đài 1900 6163.

    Để được hỗ trợ trực tiếp gần nhà và xuyên suốt 24/7 với giá cả rẻ nhất, hãy bấm vào và đặt lịch với kỹ thuật ngay tại đây bạn nhé. 

    Gọi lại cho tôi, 1 chạm là gọi, click là call 

    Gọi 1900 6163 Sửa online từ xa 24/7 trên toàn quốc, kỹ thuật đến tại nhà nhanh khách không kịp đổi ý, bảo hành phần cứng 12 tháng, phần mềm 1 tháng

    Xem thêm ↓

    Quý đối tác đăng ký sẽ được nhận việc ngay "thưởng 10.000.000đ trên tk" tại đây hoặc tải Mẫu HSXV.Doc

    Hãy bình luận chúng tôi sẽ trả lời ngay bằng zalo
    © 2022. Trungtambaohanh.com Viện Máy Tính đào tạo iPhone, Laptop, iPad có lương
    Công Ty Cổ Phần Máy Tính VIỆN GPĐKKD: 0305916372 do sở KHĐT TP.HCM cấp ngày 18/07/2008 ĐT: 028.3844.2011